ASPI-4030S-4R7M-T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
535-12322-2-ND - เทปและม้วน (TR)
535-12322-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
535-12322-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ASPI-4030S-4R7M-T
คำอธิบาย
FIXED IND 4.7UH 2A 60 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4.7 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 2 A 60mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
ASPI-4030S-4R7M-T รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
2.9A
Mfr
การป้องกัน
ชิลด์
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
60mOhm
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
31MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ประเภท
คอร์ดรัม, ลวดพัน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
วัสดุ - คอร์
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.157" L x 0.157" W (4.00mm x 4.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)