ASPI-F1060-2R2M-T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
535-ASPI-F1060-2R2M-TTR-ND - เทปและม้วน (TR)
535-ASPI-F1060-2R2M-TCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
535-ASPI-F1060-2R2M-TDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ASPI-F1060-2R2M-T
คำอธิบาย
FIXED IND 2.2UH 20A 4.84 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 20 A สูงสุด 4.84mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
ASPI-F1060-2R2M-T รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
30A
Mfr
การป้องกัน
ชิลด์
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 4.84mOhm
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ประเภท
หล่อ
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.469" L x 0.433" W (11.90mm x 11.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.236" (6.00mm)