15SH-A-05-TS-SMT-T/R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2057-15SH-A-05-TS-SMT-T/RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
2057-15SH-A-05-TS-SMT-T/RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
2057-15SH-A-05-TS-SMT-T/RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
15SH-A-05-TS-SMT-T/R
คำอธิบาย
CONN HEADER SMD 5POS 1.5MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ติดบนพื้นผิว 5 ตำแหน่ง 0.059" (1.50mm)
หมวดหมู่
ประเภทสายรัด
ฟริคชั่นล็อค
Mfr
ความสูงฉนวน
0.197" (5.00mm)
ชุด
รูปร่างหน้าสัมผัส
กลม
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ดีบุก
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
ประเภทคอนเนคเตอร์
วัสดุหน้าสัมผัส
ทองเหลือง
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
วัสดุฉนวน
เทอร์โมพลาสติก, ไส้แก้ว
ระยะ - การเชื่อมต่อ
คุณสมบัติ
การยึดบัดกรี
จำนวนของตำแหน่ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 85°C
จำนวนของแถว
1
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
สีฉนวน
ธรรมชาติ
รูปแบบ
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
0.7A