2PH2R-10-UA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2057-2PH2R-10-UA-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
2PH2R-10-UA
คำอธิบาย
CONN HEADER R/A 10POS 2MM
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล, มุมฉาก 10 ตำแหน่ง 0.079" (2.00mm)
โมเดล EDA/CAD
2PH2R-10-UA รุ่น
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.154" (3.91mm)
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.110" (2.79mm)
ชุด
ความสูงฉนวน
0.157" (4.00mm)
บรรจุภัณฑ์
ถุง
จำนวนของแถว
2
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1A
อัตราแรงดันไฟฟ้า
250VAC