AC010-D12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2057-AC010-D12-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AC010-D12
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER +/-12V 12W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 2 uitgang 12V -12V 500mA, 500mA 90 ~ 264VAC, 120 ~ 370VDC อินพุต
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
12 W
ผู้ผลิต
Adam Tech
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
คุณสมบัติ
ยูนิเวอร์แซลอินพุต
บรรจุภัณฑ์
ถาด
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
0.75
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
จำนวนของเอาต์พุต
2
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 6-DIP
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC, 120 ~ 370VDC
ขนาด / มิติ
2.50" L x 1.75" W x 0.75" H (63.5mm x 44.5mm x 19.1mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
หมายเลขมาตรฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 2
-12V
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
±1%
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
500mA, 500mA
โหลดเรกกูเลชั่น
±5%