DA15-PL-25
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2057-DA15-PL-25-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DA15-PL-25
คำอธิบาย
CONN D-SUB PLUG 15POS R/A SOLDER
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
15 ตำแหน่ง D-Sub ปลั๊ก, ขาตัวผู้ คอนเนคเตอร์
หมวดหมู่
วัสดุของฝาครอบ, พื้นผิว
เหล็ก
Mfr
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
ชุด
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
แฟลช
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1A
รูปแบบคอนเนคเตอร์
ระยะห่างแบ็คเซ็ท
0.319" (8.10mm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
ปลั๊ก, ขาตัวผู้
คุณสมบัติ
ตัวล็อคบอร์ด, รอยบากสำหรับต่อสายดิน
จำนวนของตำแหน่ง
อัตราแรงดันไฟฟ้า
250VAC
จำนวนของแถว
2
สี
สีดำ
ประเภทการติดตั้ง
วัสดุไดอิเล็กทริก
โพลีบิวทิลีน เทเรฟทาเลต (PBT), ไส้แก้ว
ขนาดของฝาครอบ, โครงร่างคอนเนคเตอร์
2 (DA, A)
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะทองแดงผสม
คุณสมบัติของหน้าแปลน
ด้านที่เชื่อมต่อ, สกรูล็อคตัวเมีย (4-40)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C