DB25-PD-SL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2057-DB25-PD-SL-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DB25-PD-SL
คำอธิบาย
CONN D-SUB PLUG 25POS SOLDER CUP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
25 ตำแหน่ง D-Sub ปลั๊ก, ขาตัวผู้ คอนเนคเตอร์
หมวดหมู่
วัสดุของฝาครอบ, พื้นผิว
เหล็ก, ชุบดีบุก
Mfr
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
ชุด
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
แฟลช
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
รูปแบบคอนเนคเตอร์
คุณสมบัติ
รอยบากสำหรับต่อสายดิน
ประเภทคอนเนคเตอร์
ปลั๊ก, ขาตัวผู้
อัตราแรงดันไฟฟ้า
250VAC
จำนวนของตำแหน่ง
สี
สีดำ
จำนวนของแถว
2
แบบฟอร์มการติดต่อ
ประทับ
ประเภทการติดตั้ง
วัสดุไดอิเล็กทริก
โพลีบิวทิลีน เทเรฟทาเลต (PBT), ไส้แก้ว
ขนาดของฝาครอบ, โครงร่างคอนเนคเตอร์
3 (DB, B)
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะทองแดงผสม
คุณสมบัติของหน้าแปลน
ด้านข้างสายเคเบิล (4-40)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C