DML-12-A-H-T-A-SBL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2057-DML-12-A-H-T-A-SBL-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DML-12-A-H-T-A-SBL
คำอธิบาย
CONN HEADER R/A 12POS 3MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล, มุมฉาก 12 ตำแหน่ง 0.118" (3.00mm)
หมวดหมู่
ส่วนปลาย
บัดกรี
Mfr
ประเภทสายรัด
แรมพ์สำหรับล็อค
ชุด
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.126" (3.20mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความสูงฉนวน
0.290" (7.37mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
ประเภทคอนเนคเตอร์
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ดีบุก
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
ระยะ - การเชื่อมต่อ
วัสดุหน้าสัมผัส
ทองเหลือง
จำนวนของตำแหน่ง
วัสดุฉนวน
เทอร์โมพลาสติก
จำนวนของแถว
2
คุณสมบัติ
ตัวล็อคบอร์ด
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
สีฉนวน
สีดำ
รูปแบบ
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
แปรผันตามเครื่องวัดขนาดสายไฟ
การห่อหุ้ม
มีฝาครอบ - 4 ด้าน
อัตราแรงดันไฟฟ้า
250V