DML-12-A-V-T-A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2057-DML-12-A-V-T-A-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DML-12-A-V-T-A
คำอธิบาย
CONN HEADER VERT 12POS 3MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล 12 ตำแหน่ง 0.118" (3.00mm)
หมวดหมู่
ประเภทสายรัด
แรมพ์สำหรับล็อค
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.125" (3.18mm)
ชุด
ความสูงฉนวน
0.390" (9.91mm)
บรรจุภัณฑ์
ถุง
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ดีบุก
ประเภทคอนเนคเตอร์
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
วัสดุหน้าสัมผัส
ทองเหลือง
ระยะ - การเชื่อมต่อ
วัสดุฉนวน
เทอร์โมพลาสติก
จำนวนของตำแหน่ง
คุณสมบัติ
บอร์ดไกด์
จำนวนของแถว
2
อุณหภูมิในการทำงาน
-45°C ~ 125°C
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
สีฉนวน
สีดำ
รูปแบบ
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
แปรผันตามเครื่องวัดขนาดสายไฟ
การห่อหุ้ม
มีฝาครอบ - 4 ด้าน
อัตราแรงดันไฟฟ้า
250V