ESMC-F-12-SGS-SMT-A-PP-T/R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2057-ESMC-F-12-SGS-SMT-A-PP-TR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ESMC-F-12-SGS-SMT-A-PP-T/R
คำอธิบาย
CONN RCPT VERT SMT 12POS 1.27MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
12 ตำแหน่ง เต้ารับ คอนเนคเตอร์ 0.050" (1.27mm) ติดบนพื้นผิว ทอง
หมวดหมู่
ประเภทสายรัด
ผลัก-ดึง
Mfr
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ชุด
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
แฟลช
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
สีฉนวน
สีดำ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความสูงฉนวน
0.246" (6.25mm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ประเภทหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตตัวเมีย
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
รูปแบบ
บอร์ดไปยังบอร์ด
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
จำนวนของตำแหน่ง
ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน
8mm, 9.5mm, 11.1mm
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
คุณสมบัติ
บอร์ดไกด์, หยิบและวางชิ้นงาน, การยึดบัดกรี
ระยะ - การเชื่อมต่อ
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1.2A
จำนวนของแถว
2
วัสดุฉนวน
เทอร์โมพลาสติก
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
0.050" (1.27mm)