ESMC-F-20-SGR-SMT-T/R
ESMC-F-20-SGR-SMT-T/R
ESMC-F-20-SGR-SMT-T/R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2057-ESMC-F-20-SGR-SMT-TR-ND - เทปและม้วน (TR)
2057-ESMC-F-20-SGR-SMT-CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ESMC-F-20-SGR-SMT-T/R
คำอธิบาย
CONN RCPT R/A SMT 20POS 1.27MM
คำอธิบายโดยละเอียด
20 ตำแหน่ง เต้ารับ คอนเนคเตอร์ 0.050" (1.27mm) ติดบนพื้นผิว, มุมฉาก ทอง
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
ความสูงฉนวน
0.145" (3.68mm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
คุณสมบัติ
บอร์ดไกด์, การยึดบัดกรี
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1.2A
2
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
0.050" (1.27mm)