ESMC-F-26-SGS-SMT-A-PP-T/R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2057-ESMC-F-26-SGS-SMT-A-PP-TR-ND - เทปและม้วน (TR)
2057-ESMC-F-26-SGS-SMT-A-PP-CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ESMC-F-26-SGS-SMT-A-PP-T/R
คำอธิบาย
CONN RCPT VERT SMT 26POS 1.27MM
คำอธิบายโดยละเอียด
26 ตำแหน่ง เต้ารับ คอนเนคเตอร์ 0.050" (1.27mm) ติดบนพื้นผิว ทอง
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
ความสูงฉนวน
0.246" (6.25mm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน
8mm, 9.5mm, 11.1mm
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1.2A
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
0.050" (1.27mm)