ESMC-F-26-SGS-SMT-A-PP-T/R | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CONN RCPT VERT SMT 26POS 1.27MM |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 18 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 26 ตำแหน่ง เต้ารับ คอนเนคเตอร์ 0.050" (1.27mm) ติดบนพื้นผิว ทอง |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) | สีฉนวน สีดำ |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ความสูงฉนวน 0.246" (6.25mm) |
ประเภทคอนเนคเตอร์ | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 125°C |
ประเภทหน้าสัมผัส ซ็อกเก็ตตัวเมีย | ระดับความไวไฟ UL94 V-0 |
รูปแบบ บอร์ดไปยังบอร์ด | พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง ดีบุก |
จำนวนของตำแหน่ง | ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน 8mm, 9.5mm, 11.1mm |
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด ทั้งหมด | คุณสมบัติ บอร์ดไกด์, หยิบและวางชิ้นงาน, การยึดบัดกรี |
ระยะ - การเชื่อมต่อ | อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps) 1.2A |
จำนวนของแถว 2 | วัสดุฉนวน เทอร์โมพลาสติก |
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ 0.050" (1.27mm) | รูปร่างหน้าสัมผัส สี่เหลี่ยมจัตุรัส |