รูปภาพสำหรับ ESMC-F-32-SGS-SMT-B-PP-T/R ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
ESMC-F-32-SGS-SMT-B-PP-T/R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2057-ESMC-F-32-SGS-SMT-B-PP-TR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ESMC-F-32-SGS-SMT-B-PP-T/R
คำอธิบาย
CONN RCPT VERT SMT 32POS 1.27MM
คำอธิบายโดยละเอียด
32 ตำแหน่ง เต้ารับ คอนเนคเตอร์ 0.050" (1.27mm) ติดบนพื้นผิว ทอง
ความสูงฉนวน
0.356" (9.05mm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน
10.8mm, 12.3mm, 13.9mm
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1.2A
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
0.050" (1.27mm)