ESMC-M-12-SGS-SMT-A-PP-T/R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2057-ESMC-M-12-SGS-SMT-A-PP-TR-ND - เทปและม้วน (TR)
2057-ESMC-M-12-SGS-SMT-A-PP-CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ESMC-M-12-SGS-SMT-A-PP-T/R
คำอธิบาย
CONN HEADER VERT SMT 12POS 1.27M
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ติดบนพื้นผิว 12 ตำแหน่ง 0.050" (1.27mm)
หมวดหมู่
ประเภทสายรัด
ผลัก-ดึง
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.157" (4.00mm)
ชุด
ความสูงฉนวน
0.266" (6.76mm)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ทอง
ประเภทคอนเนคเตอร์
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
แฟลช
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
ระยะ - การเชื่อมต่อ
วัสดุหน้าสัมผัส
ฟอสเฟอร์บรอนซ์
จำนวนของตำแหน่ง
วัสดุฉนวน
เทอร์โมพลาสติก
จำนวนของแถว
2
คุณสมบัติ
บอร์ดไกด์, หยิบและวางชิ้นงาน, การยึดบัดกรี
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
รูปแบบ
สีฉนวน
สีดำ
การห่อหุ้ม
มีฝาครอบ - 4 ด้าน
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1.2A
ประเภทการติดตั้ง
ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน
8mm, 10.8mm, 15.4mm