ESMC-M-20-SGR-SMT-T/R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2057-ESMC-M-20-SGR-SMT-TR-ND - เทปและม้วน (TR)
2057-ESMC-M-20-SGR-SMT-CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
2057-ESMC-M-20-SGR-SMT-DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ESMC-M-20-SGR-SMT-T/R
คำอธิบาย
CONN HEADER R/A SMT 20POS 1.27MM
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ติดบนพื้นผิว, มุมฉาก 20 ตำแหน่ง 0.050" (1.27mm)
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.157" (4.00mm)
ชุด
ความสูงฉนวน
0.165" (4.20mm)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
คุณสมบัติ
บอร์ดไกด์, การยึดบัดกรี
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1.2A