ESMC-M-26-SGS-SMT-A-PP-T/R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2057-ESMC-M-26-SGS-SMT-A-PP-TR-ND - เทปและม้วน (TR)
2057-ESMC-M-26-SGS-SMT-A-PP-CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ESMC-M-26-SGS-SMT-A-PP-T/R
คำอธิบาย
CONN HEADER VERT SMT 26POS 1.27M
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ติดบนพื้นผิว 26 ตำแหน่ง 0.050" (1.27mm)
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.157" (4.00mm)
ชุด
ความสูงฉนวน
0.266" (6.76mm)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
คุณสมบัติ
บอร์ดไกด์, หยิบและวางชิ้นงาน, การยึดบัดกรี
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1.2A
ประเภทการติดตั้ง
ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน
8mm, 10.8mm, 15.4mm