รูปภาพสำหรับ ESMC-M-26-SGS-SMT-B-PP-T/R ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
ESMC-M-26-SGS-SMT-B-PP-T/R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2057-ESMC-M-26-SGS-SMT-B-PP-TR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ESMC-M-26-SGS-SMT-B-PP-T/R
คำอธิบาย
CONN HEADER VERT SMT 26POS 1.27M
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ติดบนพื้นผิว 26 ตำแหน่ง 0.050" (1.27mm)
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.157" (4.00mm)
ชุด
ความสูงฉนวน
0.325" (8.25mm)
คุณสมบัติ
บอร์ดไกด์, หยิบและวางชิ้นงาน, การยึดบัดกรี
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1.2A
ประเภทการติดตั้ง
ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน
9.5mm, 12.3mm, 16.9mm