ESMC-M-68-SGR-SMT-T/R | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CONN HEADER R/A SMT 68POS 1.27MM |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 18 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ติดบนพื้นผิว, มุมฉาก 68 ตำแหน่ง 0.050" (1.27mm) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | ประเภทสายรัด ผลัก-ดึง |
Mfr | ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ 0.157" (4.00mm) |
ชุด | ความสูงฉนวน 0.165" (4.20mm) |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) | รูปร่างหน้าสัมผัส สี่เหลี่ยมจัตุรัส |
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 125°C |
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด ทั้งหมด | ระดับความไวไฟ UL94 V-0 |
รูปแบบ | สีฉนวน สีดำ |
การห่อหุ้ม มีฝาครอบ - 4 ด้าน | อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps) 1.2A |