M2-A1-67-R-SMT-4.10-KB-T/R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2057-M2-A1-67-R-SMT-4.10-KB-T/RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
2057-M2-A1-67-R-SMT-4.10-KB-T/RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
2057-M2-A1-67-R-SMT-4.10-KB-T/RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M2-A1-67-R-SMT-4.10-KB-T/R
คำอธิบาย
CONN M.2 FMALE 67POS 0.020 GOLD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
67 ตำแหน่ง ตัวเมีย คอนเนคเตอร์ M.2 (NGFF) Mini การ์ด ทอง 0.020" (0.50mm) สีดำ
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
บอร์ดไกด์, ล็อคด้วยกุญแจ
ผู้ผลิต
Adam Tech
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, มุมฉาก
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ส่วนปลาย
บัดกรี
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
วัสดุหน้าสัมผัส
ฟอสเฟอร์บรอนซ์
ประเภทการ์ด
M.2 (NGFF) Mini การ์ด
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
เพศ
ตัวเมีย
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
แฟลช
จำนวนของตำแหน่ง
67
สี
สีดำ
ความหนาของการ์ด
0.031" (0.79mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
จำนวนของแถว
2
วัสดุ - ฉนวน
โพลีเมอร์ผลึกเหลว (LCP)
ระยะ
0.020" (0.50mm)