MHR-10-HUAS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2057-MHR-10-HUAS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MHR-10-HUAS
คำอธิบาย
CONN HEADER R/A 10POS 2.54MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล, มุมฉาก 10 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.157" (4.00mm)
Mfr
ความสูงฉนวน
0.331" (8.40mm)
ชุด
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
บรรจุภัณฑ์
ถาด
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ทอง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
แฟลช
ประเภทคอนเนคเตอร์
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ทอง
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
วัสดุหน้าสัมผัส
ทองเหลือง
ระยะ - การเชื่อมต่อ
วัสดุฉนวน
โพลีบิวทิลีน เทเรฟทาเลต (PBT)
จำนวนของตำแหน่ง
คุณสมบัติ
สล็อตที่พอดี
จำนวนของแถว
2
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
สีฉนวน
สีดำ
รูปแบบ
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
การห่อหุ้ม
มีฝาครอบ - 4 ด้าน
อัตราแรงดันไฟฟ้า
250VAC