MHR-34-HUAL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2057-MHR-34-HUAL-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MHR-34-HUAL
คำอธิบาย
CONN HEADER R/A 34POS 2.54MM
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล, มุมฉาก 34 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.142" (3.60mm)
Mfr
ความสูงฉนวน
0.331" (8.40mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
อัตราแรงดันไฟฟ้า
250VAC