PH1RB-20-UA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2057-PH1RB-20-UA-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PH1RB-20-UA
คำอธิบาย
CONN HEADER R/A 20POS 2.54MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล, มุมฉาก 20 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PH1RB-20-UA รุ่น
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.235" (5.97mm)
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.120" (3.05mm)
ชุด
ความสูงฉนวน
0.098" (2.50mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ทอง
ประเภทคอนเนคเตอร์
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
แฟลช
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ทอง
ระยะ - การเชื่อมต่อ
วัสดุหน้าสัมผัส
ทองเหลือง
จำนวนของตำแหน่ง
วัสดุฉนวน
โพลีบิวทิลีน เทเรฟทาเลต (PBT), ไส้แก้ว
จำนวนของแถว
1
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
รูปแบบ
สีฉนวน
สีดำ
การห่อหุ้ม
ไม่มีฝาครอบ
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
ประเภทการติดตั้ง
อัตราแรงดันไฟฟ้า
250VAC