PH2RA-24-UA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2057-PH2RA-24-UA-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PH2RA-24-UA
คำอธิบาย
CONN HEADER R/A 24POS 2.54MM
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล, มุมฉาก 24 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
โมเดล EDA/CAD
PH2RA-24-UA รุ่น
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.235" (5.97mm)
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.120" (3.05mm)
ชุด
ความสูงฉนวน
0.197" (5.00mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
อัตราแรงดันไฟฟ้า
250VAC