RF2-156-T-00-50-G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2057-RF2-156-T-00-50-G-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RF2-156-T-00-50-G
คำอธิบาย
CONN SMA JACK PCB 50 OHM SLDR
คำอธิบายโดยละเอียด
SMA คอนเนคเตอร์ แจ็ค, ซ็อกเก็ตตัวเมีย 50Ohm ติดตั้งบนพาเนล, ทรูโฮล บัดกรี
ความถี่ - สูงสุด
18 GHz
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภทคอนเนคเตอร์
แจ็ค, ซ็อกเก็ตตัวเมีย
ส่วนปลายหน้าสัมผัส
บัดกรี
ส่วนปลายชิลด์
บัดกรี
อิมพีแดนซ์
50Ohm
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 165°C
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล, ทรูโฮล
อัตราแรงดันไฟฟ้า
335 V