RF2-19A-T-00-50-G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2057-RF2-19A-T-00-50-G-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RF2-19A-T-00-50-G
คำอธิบาย
RF SMA CONNECTOR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
SMA คอนเนคเตอร์ แจ็ค, ซ็อกเก็ตตัวเมีย 50Ohm ทรูโฮล บัดกรี
หมวดหมู่
ความถี่ - สูงสุด
18 GHz
Mfr
จำนวนของพอร์ต
1
ชุด
คุณสมบัติ
รหัส A
บรรจุภัณฑ์
ถุง
สีโครง
สีขาว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
วัสดุหน้าสัมผัสที่ศูนย์กลาง
ทองเหลือง
รูปแบบคอนเนคเตอร์
วัสดุบอดี้
ทองเหลือง
ประเภทคอนเนคเตอร์
แจ็ค, ซ็อกเก็ตตัวเมีย
พื้นผิวบอดี้
ทอง
ส่วนปลายหน้าสัมผัส
บัดกรี
การชุบหน้าสัมผัสที่ศูนย์กลาง
ทอง
ส่วนปลายชิลด์
บัดกรี
วัสดุไดอิเล็กทริก
โพลีเตตระฟลูออโรเอทิลีน (PTFE)
อิมพีแดนซ์
50Ohm
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 165°C
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
อัตราแรงดันไฟฟ้า
335 V