SW-R1-4E-E-LR63-0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2057-SW-R1-4E-E-LR63-0-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SW-R1-4E-E-LR63-0
คำอธิบาย
SWITCH ROCKER DPDT 20A 125V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์กระเดื่อง DPDT 20A (AC) 125 V ติดตั้งบนพาเนล, สแน็ป-อิน
หมวดหมู่
ประเภทแอคชูเอเตอร์
เว้า (โค้ง) - มีไฟส่องสว่าง
Mfr
สี - อุปกรณ์ขับเคลื่อน/ฝาครอบ
สีแดง
ชุด
การทำเครื่องหมายแอคชูเอเตอร์
O -
บรรจุภัณฑ์
ถุง
ประเภทการส่องสว่าง, สี
LED, สีแดง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟส่องสว่าง (ค่าที่ระบุ)
12VDC
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล, สแน็ป-อิน
รูปแบบส่วนปลาย
เชื่อมต่อเร็ว - 0.250" (6.3mm)
วงจร
มิติของช่องพาเนล
สี่เหลี่ยม - 28.50mm x 21.50mm
ฟังก์ชั่นสวิตช์
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 85°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ระยะเวลาการใช้งานทางไฟฟ้า
10,000 รอบ
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
125 V