ATS-50425G-C3-R0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ATS2224-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ATS-50425G-C3-R0
คำอธิบาย
MAXIGRIP HS ASSY T766 BLU-ANODIZ
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แผงระบายความร้อน BGA อะลูมิเนียม ติดตั้งด้านบน
หมวดหมู่
รูปร่าง
สี่เหลี่ยมจัตุรัส, ครีบตัดเฉียง
Mfr
ความยาว
1.673" (42.50mm)
ชุด
ความกว้าง
1.673" (42.49mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความสูงของครีบ
0.492" (12.50mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความต้านทานความร้อน @ การไหลของอากาศที่ถูกบังคับ
2.40°C/W @ 200LFM