ATS-51425R-C1-R0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
684-ATS-51425R-C1-R0-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ATS-51425R-C1-R0
คำอธิบาย
HEAT SINK 42.5 X 42.5 X 19.5MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แผงระบายความร้อน BGA อะลูมิเนียม ติดตั้งด้านบน
หมวดหมู่
รูปร่าง
สี่เหลี่ยมจัตุรัส, ครีบตัดเฉียง
Mfr
ความยาว
1.673" (42.50mm)
ชุด
ความกว้าง
1.673" (42.49mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความสูงของครีบ
0.768" (19.50mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความต้านทานความร้อน @ การไหลของอากาศที่ถูกบังคับ
1.90°C/W @ 200LFM