ATS-X51325D-C1-R0
ATS-X51325D-C1-R0
ATS-X51325D-C1-R0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ATS36781-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ATS-X51325D-C1-R0
คำอธิบาย
MAXIFLOW 31.75X31.75X9.5MM T766
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แผงระบายความร้อน BGA อะลูมิเนียม ติดตั้งด้านบน
หมวดหมู่
รูปร่าง
สี่เหลี่ยมจัตุรัส, ครีบตัดเฉียง
Mfr
ความยาว
1.279" (32.50mm)
ชุด
ความกว้าง
1.279" (32.50mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความสูงของครีบ
0.374" (9.50mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความต้านทานความร้อน @ การไหลของอากาศที่ถูกบังคับ
6.00°C/W @ 200LFM