ATS-X51375D-C1-R0
ATS-X51375D-C1-R0
ATS-X51375D-C1-R0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ATS36784-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ATS-X51375D-C1-R0
คำอธิบาย
MAXIFLOW 36.75X36.75X9.5MM T766
หมวดหมู่
รูปร่าง
สี่เหลี่ยมจัตุรัส, ครีบตัดเฉียง
Mfr
ความยาว
1.476" (37.50mm)
ชุด
ความกว้าง
1.476" (37.50mm)
ความสูงของครีบ
0.374" (9.50mm)
4.9°C/W @ 200LFM