ATS-X53425P-C1-R0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ATS2041-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ATS-X53425P-C1-R0
คำอธิบาย
SUPERGRIP HEATSINK 42X42X17.5MM
ความยาว
1.673" (42.50mm)
Mfr
ความกว้าง
1.673" (42.50mm)
ชุด
ความสูงของครีบ
0.689" (17.50mm)
1.75°C/W @ 200LFM
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความต้านทานความร้อน @ ธรรมชาติ
3.00°C/W