AM20CW-2415DLPZ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5245-AM20CW-2415DLPZ-ND
ผู้ผลิต
aimtec
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AM20CW-2415DLPZ
คำอธิบาย
9~36VDC -15VDC -0.667A 20W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
0 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 2 เอาต์พุต -15V 15V 667mA, 667mA 9V - 36V อินพุต
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
20 W
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
1.6 kV
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
คุณสมบัติ
เปิด/ปิดระยะไกล, OCP, OVP, SCP, UVLO
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 75°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
โมดูลแยกส่วน
ประสิทธิภาพ
0.89
จำนวนของเอาต์พุต
2
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 6-DIP
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V
ขนาด / มิติ
1.00" L x 1.00" W x 0.47" H (25.4mm x 25.4mm x 12.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
โมดูล 6-DIP
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 2
15V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
667mA, 667mA