ACS37012LLZATR-030B5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
620-ACS37012LLZATR-030B5TR-ND - เทปและม้วน (TR)
620-ACS37012LLZATR-030B5CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
620-ACS37012LLZATR-030B5DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACS37012LLZATR-030B5
คำอธิบาย
CURRENT SENSOR HE 30A 6-SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เซนเซอร์กระแสไฟฟ้า 30A 1 ช่อง ฮอลล์เอฟเฟค สองทิศทาง 8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm), 6 สาย
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ACS37012LLZATR-030B5 รุ่น
หมวดหมู่
ความถี่
DC ~ 450 kHz
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
4.5V ~ 5.5V
ชุด
เวลาตอบสนอง
1.3µs
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
20mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C
สำหรับการวัด
DC
เกรด
รถยนต์
ประเภทเซนเซอร์
คุณสมบัติ
AEC-Q100
กระแสไฟฟ้า - การตรวจจับ
เอาต์พุต
แรงดันไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm), 6 สาย
เซ็นซิติวิตี้
66.7mV/A