ACS37032LLZATR-065B3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
620-ACS37032LLZATR-065B3TR-ND - เทปและม้วน (TR)
620-ACS37032LLZATR-065B3CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
620-ACS37032LLZATR-065B3DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACS37032LLZATR-065B3
คำอธิบาย
CURRENT SENSOR HE 65A 6-SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เซนเซอร์กระแสไฟฟ้า 65A 1 ช่อง ฮอลล์เอฟเฟค สองทิศทาง 8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm), 6 สาย
หมวดหมู่
ความถี่
DC ~ 5MHz
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
3V ~ 3.6V
เวลาตอบสนอง
40ns
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
30mA
สำหรับการวัด
AC/DC
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C
สองทิศทาง
กระแสไฟฟ้า - การตรวจจับ
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm), 6 สาย
เอาต์พุต
แรงดันไฟฟ้าอนาล็อก
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
6-SOIC
เซ็นซิติวิตี้
20.3mV/A