ACS71240LLCBTR-010B3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
620-2051-2-ND - เทปและม้วน (TR)
620-2051-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
620-2051-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACS71240LLCBTR-010B3
คำอธิบาย
CURRENT SENSOR HE/OL 10A 8-SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เซนเซอร์กระแสไฟฟ้า 10A 1 ช่อง ฮอลล์เอฟเฟค, วงเปิด สองทิศทาง 8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ACS71240LLCBTR-010B3 รุ่น
หมวดหมู่
ความแม่นยำ
±6%
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
3V ~ 3.6V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
เวลาตอบสนอง
4µs
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
12mA
สำหรับการวัด
AC/DC
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C
ประเภทเซนเซอร์
เกรด
รถยนต์
กระแสไฟฟ้า - การตรวจจับ
คุณสมบัติ
AEC-Q100
จำนวนของช่อง
1
โพลาไรซ์เซชัน
สองทิศทาง
เอาต์พุต
แรงดันไฟฟ้า
ประเภทการติดตั้ง
เซ็นซิติวิตี้
132mV/A
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
ความถี่
120kHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-SOIC
ความเป็นเชิงเส้น
±1%