ACS71240LLCBTR-045B5 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CURRENT SENSOR HE/OL 45A 8-SOIC |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 10 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | เซนเซอร์กระแสไฟฟ้า 45A 1 ช่อง ฮอลล์เอฟเฟค, วงเปิด สองทิศทาง 8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | ACS71240LLCBTR-045B5 รุ่น |
หมวดหมู่ | ความแม่นยำ ±6% |
Mfr | แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย 4.5V ~ 5.5V |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | เวลาตอบสนอง 4µs |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด) 12mA |
สำหรับการวัด AC/DC | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 150°C |
ประเภทเซนเซอร์ | เกรด รถยนต์ |
กระแสไฟฟ้า - การตรวจจับ | คุณสมบัติ AEC-Q100 |
จำนวนของช่อง 1 | โพลาไรซ์เซชัน สองทิศทาง |
เอาต์พุต แรงดันไฟฟ้า | ประเภทการติดตั้ง |
เซ็นซิติวิตี้ 44.4mV/A | บรรจุภัณฑ์ / เคส 8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm) |
ความถี่ 120kHz | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 8-SOIC |