ACS722LLCTR-10AB-T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
620-1635-2-ND - เทปและม้วน (TR)
620-1635-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
620-1635-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACS722LLCTR-10AB-T
คำอธิบาย
CURRENT SENSOR HE/OL 10A 8-SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เซนเซอร์กระแสไฟฟ้า 10A 1 ช่อง ฮอลล์เอฟเฟค, วงเปิด สองทิศทาง 8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ACS722LLCTR-10AB-T รุ่น
หมวดหมู่
ความเป็นเชิงเส้น
±1%
Mfr
ความแม่นยำ
±3%
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
3V ~ 3.6V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เวลาตอบสนอง
5µs
สำหรับการวัด
AC/DC
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
12mA
ประเภทเซนเซอร์
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C
กระแสไฟฟ้า - การตรวจจับ
โพลาไรซ์เซชัน
สองทิศทาง
จำนวนของช่อง
1
ประเภทการติดตั้ง
เอาต์พุต
เรโชเมตริก, แรงดันไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
เซ็นซิติวิตี้
132mV/A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-SOIC
ความถี่
DC ~ 80kHz