ACS723LLCTR-10AB-T | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CURRENT SENSOR HE/OL 10A 8-SOIC |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | เซนเซอร์กระแสไฟฟ้า 10A 1 ช่อง ฮอลล์เอฟเฟค, วงเปิด สองทิศทาง 8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | ความเป็นเชิงเส้น ±1% |
Mfr | ความแม่นยำ ±3% |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย 5V |
สถานะผลิตภัณฑ์ ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่ | เวลาตอบสนอง 5µs |
สำหรับการวัด AC/DC | กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด) 14mA |
ประเภทเซนเซอร์ | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 150°C |
กระแสไฟฟ้า - การตรวจจับ | โพลาไรซ์เซชัน สองทิศทาง |
เอาต์พุต เรโชเมตริก, แรงดันไฟฟ้า | บรรจุภัณฑ์ / เคส 8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm) |
เซ็นซิติวิตี้ 200mv/A | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 8-SOIC |
ความถี่ DC ~ 80kHz | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |