ACS724LLCTR-20AU-T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
620-1721-2-ND - เทปและม้วน (TR)
620-1721-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
620-1721-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACS724LLCTR-20AU-T
คำอธิบาย
CURRENT SENSOR HE/OL 20A 8-SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เซนเซอร์กระแสไฟฟ้า 20A 1 ช่อง ฮอลล์เอฟเฟค, วงเปิด ทิศทางเดียว 8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ACS724LLCTR-20AU-T รุ่น
หมวดหมู่
ความเป็นเชิงเส้น
±1.5%
Mfr
ความแม่นยำ
±0.7%
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
4.5V ~ 5.5V
เวลาตอบสนอง
4µs
สำหรับการวัด
DC
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
14mA
ประเภทเซนเซอร์
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C
กระแสไฟฟ้า - การตรวจจับ
โพลาไรซ์เซชัน
ทิศทางเดียว
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
เซ็นซิติวิตี้
200mv/A
ความถี่
120kHz