ACS725LLCTR-30AB-S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
620-ACS725LLCTR-30AB-S-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACS725LLCTR-30AB-S
คำอธิบาย
CURRENT SEN HE/DIFF 30A 8-SOIC
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เซนเซอร์กระแสไฟฟ้า ±30A 1 ช่อง ฮอลล์เอฟเฟค, ดิฟเฟอเรนเชียล สองทิศทาง 8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
หมวดหมู่
ความแม่นยำ
±1.5%
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
3V ~ 3.6V
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
เวลาตอบสนอง
4µs
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
14mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C
ประเภทเซนเซอร์
เกรด
รถยนต์
กระแสไฟฟ้า - การตรวจจับ
คุณสมบัติ
AEC-Q100
เซ็นซิติวิตี้
44mV/A
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
ความถี่
DC ~ 120kHz
ความเป็นเชิงเส้น
±1.5%