ACS72981LLRATR-050B3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
620-ACS72981LLRATR-050B3TR-ND - เทปและม้วน (TR)
620-ACS72981LLRATR-050B3CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
620-ACS72981LLRATR-050B3DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACS72981LLRATR-050B3
คำอธิบาย
CURRENT SENSOR HE 50A 7-PSOF
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เซนเซอร์กระแสไฟฟ้า ±50A 1 ช่อง ฮอลล์เอฟเฟค สองทิศทาง โมดูล 7-PowerSMD
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ACS72981LLRATR-050B3 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ความเป็นเชิงเส้น
±0.8%
Mfr
ความแม่นยำ
±3.5%
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
3V ~ 3.6V
เวลาตอบสนอง
1.8µs
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
14mA (ทั่วไป)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C
ประเภทเซนเซอร์
เกรด
รถยนต์
กระแสไฟฟ้า - การตรวจจับ
คุณสมบัติ
AEC-Q100
เซ็นซิติวิตี้
26.4mV/A
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 7-PowerSMD
ความถี่
DC ~ 250kHz