ACS780LLRTR-100U-T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
620-1820-2-ND - เทปและม้วน (TR)
620-1820-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
620-1820-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACS780LLRTR-100U-T
คำอธิบาย
CURRENT SEN HE/DIFF 100A 7-PSOF
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เซนเซอร์กระแสไฟฟ้า 100A 1 ช่อง ฮอลล์เอฟเฟค, ดิฟเฟอเรนเชียล ทิศทางเดียว โมดูล 7-PowerSMD
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ACS780LLRTR-100U-T รุ่น
หมวดหมู่
ความแม่นยำ
±1.5%
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
4.5V ~ 5.5V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
เวลาตอบสนอง
3.6µs
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
15mA
สำหรับการวัด
DC
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C
ประเภทเซนเซอร์
เกรด
รถยนต์
กระแสไฟฟ้า - การตรวจจับ
คุณสมบัติ
AEC-Q100
จำนวนของช่อง
1
โพลาไรซ์เซชัน
ทิศทางเดียว
เอาต์พุต
เรโชเมตริก, แรงดันไฟฟ้า
ประเภทการติดตั้ง
เซ็นซิติวิตี้
40mV/A
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 7-PowerSMD
ความถี่
DC ~ 120kHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
7-PSOF
ความเป็นเชิงเส้น
±1%