LRE-19-150-R-00-10-A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1817-1024-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LRE-19-150-R-00-10-A
คำอธิบาย
SENSOR LINEAR 152.4MM CABLE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
2 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
LVIT (ทรานสดิวเซอร์ความเหนี่ยวนำไฟฟ้าแปรผันเชิงเส้น) เซนเซอร์ ตำแหน่งเชิงเส้น เพลากลม สายเคเบิล
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LRE-19-150-R-00-10-A รุ่น
หมวดหมู่
เอาต์พุต
0V ~ 10V
ผู้ผลิต
Alliance Sensors Group
ประเภทแอคชูเอเตอร์
เพลากลม
ชุด
ความเป็นเชิงเส้น
±0.15%
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
0V ~ 10V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
สำหรับการวัด
ตำแหน่งเชิงเส้น
รูปแบบส่วนปลาย
สายเคเบิล
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 85°C
ช่วงเชิงเส้น
0 ~ 152.40mm (0 ~ 6.00")