LRI-19-025-R-00-20-A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1817-1026-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LRI-19-025-R-00-20-A
คำอธิบาย
SENSOR LINEAR 25.4MM CABLE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
2 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
LVIT (ทรานสดิวเซอร์ความเหนี่ยวนำไฟฟ้าแปรผันเชิงเส้น) เซนเซอร์ ตำแหน่งเชิงเส้น เพลากลม สายเคเบิล
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LRI-19-025-R-00-20-A รุ่น
หมวดหมู่
เอาต์พุต
4mA ~ 20mA
ผู้ผลิต
Alliance Sensors Group
ประเภทแอคชูเอเตอร์
เพลากลม
ชุด
ความเป็นเชิงเส้น
±0.15%
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปแบบส่วนปลาย
สายเคเบิล
สำหรับการวัด
ตำแหน่งเชิงเส้น
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 85°C
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
กระบอก
ช่วงเชิงเส้น
0 ~ 25.40mm (0 ~ 1.00")