LRI-19-150-R-00-20-A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1817-1030-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LRI-19-150-R-00-20-A
คำอธิบาย
SENSOR LINEAR 152.4MM CABLE
โมเดล EDA/CAD
LRI-19-150-R-00-20-A รุ่น
หมวดหมู่
เอาต์พุต
4mA ~ 20mA
ความเป็นเชิงเส้น
±0.15%
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 85°C
ช่วงเชิงเส้น
0 ~ 152.40mm (0 ~ 6.00")