AZ761-1C-12DE มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
TE Connectivity Potter & Brumfield Relays
มีอยู่ในสต็อค: 47,542
เอกสารข้อมูล
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
AZ761-1C-12DE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3385-AZ761-1C-12DE-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AZ761-1C-12DE
คำอธิบาย
RELAY GEN PURPOSE SPDT 12A 12V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
จุดประสงค์ทั่วไป รีเลย์ SPDT (1 Form C) 12VDC คอยล์ ทรูโฮล
หมวดหมู่
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
Mfr
ระดับการซีล
ซีล - ทั้งหมด
ชุด
ฉนวนคอยล์
ชั้น B
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
แรงดันไฟฟ้าที่จำเป็นในการทำงาน
8.4VDC
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้าที่ต้องปลดปล่อย
1.2VDC
ประเภทการติดตั้ง
เวลาทำงาน
7 ms
แรงดันไฟฟ้าของคอยล์
เวลาปลดปล่อย
3 ms
แบบฟอร์มการติดต่อ
SPDT (1 Form C)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C
อัตราหน้าสัมผัส (กระแสไฟฟ้า)
12 A
วัสดุหน้าสัมผัส
เงินแคดเมียมออกไซด์ (AgCdO)
แรงดันไฟฟ้าสวิตช์ชิ่ง
440VAC, 125VDC - สูงสุด
หน่วยงานที่อนุมัติ
CUR, UL, VDE
โหลด - การสลับสูงสุด
3324VA, 360W
ประเภทรีเลย์
กระแสคอยล์
33.3 mA
ความต้านทานไฟฟ้าของคอยล์
360 Ohms