AL2C20PCLD02400G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1818-AL2C20PCLD02400G-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AL2C20PCLD02400G
คำอธิบาย
RELAY GEN PURPOSE DPDT 20A 24V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
จุดประสงค์ทั่วไป รีเลย์ DPDT (2 Form C) 24VDC คอยล์ ทรูโฮล
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
ไฟแสดงสถานะ, ตัวแสดงผลที่เป็นกลไก
Mfr
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
ชุด
แรงดันไฟฟ้าที่จำเป็นในการทำงาน
18VDC
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
แรงดันไฟฟ้าที่ต้องปลดปล่อย
2.4VDC
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เวลาทำงาน
20 ms
ประเภทการติดตั้ง
เวลาปลดปล่อย
20 ms
แรงดันไฟฟ้าของคอยล์
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 50°C
แบบฟอร์มการติดต่อ
DPDT (2 Form C)
วัสดุหน้าสัมผัส
เงินดีบุกออกไซด์ (AgSnO)
อัตราหน้าสัมผัส (กระแสไฟฟ้า)
20 A
หน่วยงานที่อนุมัติ
cURus, UL
แรงดันไฟฟ้าสวิตช์ชิ่ง
277VAC, 28VDC - สูงสุด
ประเภทรีเลย์
โหลด - การสลับสูงสุด
5540VA, 560W
ความต้านทานไฟฟ้าของคอยล์
650 Ohms
กระแสคอยล์
36.9 mA