ACJS-MV35-3S
ACJS-MV35-3S
ACJS-MV35-3S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
889-1822-ND
ผู้ผลิต
Amphenol Audio
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACJS-MV35-3S
คำอธิบาย
CONN JACK STEREO 3.5MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
3.50mm (0.141", 1/8", Mini ปลั๊ก) - หูฟัง แจ็คโทรศัพท์ สเตอริโอ (3 ตัวนำ, TRS) คอนเนคเตอร์ ตาไก่บัดกรี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ACJS-MV35-3S รุ่น
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล
Mfr
ส่วนปลาย
ตาไก่บัดกรี
ชุด
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สีบอดี้
สีเงิน, สีดำ
ประเภทคอนเนคเตอร์
แจ็คโทรศัพท์
รวม
3 ชิ้น - 1 คอนเนคเตอร์, 1 น็อต, 1 แหวนรอง
เพศ
ตัวเมีย
วัสดุโครง
โพลีเอไมด์ (PA66), ไนลอน 6/6, ไส้แก้ว
สายสัญญาณ
สเตอริโอ (3 ตัวนำ, TRS)
วัสดุหน้าสัมผัส
ทองแดง
เส้นผ่านศูนย์กลางการเชื่อมต่อที่เป็นที่ยอมรับในอุตสาหกรรม
ขนาดรูพาเนล
0.236" (5.99mm)