PCTMI2458-RPC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3299-PCTMI2458-RPC-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PCTMI2458-RPC
คำอธิบาย
RF ANT 2.45GHZ WHIP STR RP-TNC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.45GHz, 5.535GHz บลูทูธ, Wi-Fi วิป, ตรง rf เสาอากาศ 2.4GHz ~ 2.5GHz, 5.15GHz ~ 5.92GHz 3dBi, 5dBi RP-TNC ติดตั้งบนพาเนล
หมวดหมู่
จำนวนของย่าน
2
ผู้ผลิต
Amphenol PCTEL
VSWR
2
ชุด
อัตราการขยาย
3dBi, 5dBi
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
พลังงาน - สูงสุด
5 W
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ส่วนปลาย
RP-TNC
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
บลูทูธ, WiFi
การป้องกันการเข้า
IPX7
กลุ่มความถี่
UHF (2GHz ~ 3GHz), SHF (f > 4GHz)
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
2.45GHz, 5.535GHz
ความสูง (สูงสุด)
3.260" (82.80mm)
ช่วงความถี่
2.4GHz ~ 2.5GHz, 5.15GHz ~ 5.92GHz